(๏•ิ_•ิ๏( QTKD ) . . (๏•ิ_•ิ๏
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(๏•ิ_•ิ๏( QTKD ) . . (๏•ิ_•ิ๏

quản trị kinh doanh No.1

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
trangpro
Thành viên
Thành viên

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Empty
Bài gửiTiêu đề: zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz   zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 6:21 pm

Những ngày học vừa qua thật sự mệt quá. Hi vọng sẽ có mọt ngày cuối tuần yên tĩnh để nghi ngơi. Cuộc sống ở thành phố không đơn giản như tớ tưởng nhưng tớ vẫn không thất vọng.
Đã lâu rồi tớ không có thời gian rảnh rỗi để lang thang một mình trong khu sinh viên. Ngày trước,vào mỗi buổi sáng, tớ thường mở bài hát yêu thích nhất để bắt đầu một ngày mới và kết thúc một ngày cũng bàng một bài hát, Nhưng bấy nhiêu thói quen dường như dã không còn là thói quen, thời gian để dành cho thói quen đó dường như là không có. Mỗi sáng mở mắt ra là đã có những hoạch định đang chờ sẵn và tớ chỉ kịp bắt đầu ngày mới bằng một cái vươn vai sau một giấc ngủ không đủ giấc. Cuộc sống sinh viên thât sự có nhiều nỗi lo, nhưng cũng chỉ dám dành cho nó một khoảng thời gian nhất định, Học kì trước tớ đã học hành không chăm chỉ, Học kì này tớ phải chăm chỉ hơn. Tớ muốn bố mẹ tớ không phải tiếc số tiền đã bỏ ra cho tớ đi học, một khoản học bổng không đủ để bớt đi gánh năng về tài chính cho bố mẹ tớ nhưng nó cũng làm cho tinh thần củ bố mẹ tớ nhẹ nhàng hơn
bluestar_qtk2a
Admin
Admin
bluestar_qtk2a

Bài gửiTiêu đề: Re: zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz   zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Icon_minitimeThu Mar 10, 2011 9:44 pm

cố gắng lên bạn nhé ,[b]
https://netc.forumvi.com
ngocanhk2a
Supermod
Supermod
ngocanhk2a

Bài gửiTiêu đề: Re: zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz   zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Icon_minitimeSat Mar 12, 2011 9:53 am

ước j t cũng sẽ có đc quyết tâm như c . t cũng mún những j mà c mún .hihi có tham quá k nhỉ khi mà t lười học ntn ?????????
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz   zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Icon_minitime

zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Trang 1 trong tổng số 1 trang