(๏•ิ_•ิ๏( QTKD ) . . (๏•ิ_•ิ๏
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(๏•ิ_•ิ๏( QTKD ) . . (๏•ิ_•ิ๏

quản trị kinh doanh No.1

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu người bạn thân

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mr.cu
Thành viên
Thành viên
Mr.cu

Yêu người bạn thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu người bạn thân   Yêu người bạn thân Icon_minitimeMon Apr 04, 2011 7:51 am

Chuyện ngày xưa của mình cùng lớp có cô bạn thân, ngày tháng ấy chúng tôi vui chơi với nhau thật đẹp biết bao.
Thời gian trôi cứ trôi thật mau tình yêu mình lớn lên cùng người ấy, mà mình không dám nói lời yêu với người ấy. Rồi một hôm người báo tin người ấy biết yêu rồi. khi nghe được điều này tim mình như muốn ngừng đập mình có cảm giác mọi vật xung quanh như ngừng đập Sad... Thật nghẹn ngào khi người ấy đã yêu người không phải mình..
Lòng mình đau thật đau khi thấy người ấy yêu người ta, chuyện tình mình bao lâu mơ ước đã tan theo mây khói. Ngậm ngùi thương cho tình mình sao chỉ thấy héo úa tim sầu, chẳng được gần người ấy bên người ấy như bao mộng ước đang dở dang..Ngày xưa chúng tôi gần nhau không giống như chúng tôi ngày nay, chẳng phải buồn cô đơn mong nhớ đêm đêm nhức nhối như giờ đây. Người đã đi theo người ta, chỉ còn lại ký ức phai nhòa.
Người mà lòng mình yêu nhất lại là người làm mình đau,
Nhưng trái tim mình luôn yêu người ấy thôi. Những phút xa nhau mới biết mình luôn nhớ đến người.
Đã có lúc mình muốn quên hết mọi chuyện thế nhưng mình không thể làm được chuyện đấy...mình đã cố quên đi hình bóng của người ấy cho mình vơi đi những cô đơn trong lòng mà sao đêm đêm mình lại mơ nhiều thêm thấy bóng dáng người ấy người ấy. Đã có lúc bỗng thấy thóang qua, thế nhưng xung quanh mình ai cũng xa lạ và mình lại đứng ngẩn ngơ, thấy ai đó đi qua cũng nghĩ là người ấy.Mình phải làm sao để quên được hình bóng của người ấy đây!
Bây giờ nếu có được 1 điều ước mình sẽ ước sẽ không quen biết người ấy sẽ không phải học chung 1 lớp với người ấy biết đâu mình sẽ tốt hơn bây giờ
phamvandung
MOD
MOD
phamvandung

Yêu người bạn thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu người bạn thân   Yêu người bạn thân Icon_minitimeMon Jun 06, 2011 4:46 am

kho than yeu ban than thi hoi bi met day co the nguoi ay lai koi minh nhu mot ng anh chang han rat rach viec ma khi to tinh kung rat kho! ma anh dao thuong ngay khau khi lon lam co ma sao trong hcuyen nay lai lam anh em that vong the chu . phai manh dan nen chu thi moi tim dc mot nua dich thuc kua minh . Vi du nhu ho mkung rat yeu minh nhung lai ko bit tinyh kam kua minh nhu the nao ma minh la ko giam noi . the la ho kung ngai va t bo y dinh theo duoi minh . tha ku noi that kon hon:)
kjm_zy_mj
MOD
MOD

Yêu người bạn thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu người bạn thân   Yêu người bạn thân Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 11:56 pm

Co' doi khi lam ban thi se dep hon day' cau ak! nhung t nghj neu' c uoc mot dieu nhu c uoc thi that ...hay uoc rang c noi voi ban ay som hon.nhu vay chang phai tot hon sao. va cung co luc' tinh ban dep hon tinh yeu day' cau ak'.hjhj. Razz
ngocanhk2a
Supermod
Supermod
ngocanhk2a

Yêu người bạn thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu người bạn thân   Yêu người bạn thân Icon_minitimeFri Jun 17, 2011 12:29 am

Quang Dao + Bang Cuong = yeu co ban than Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Sponsored content

Yêu người bạn thân Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yêu người bạn thân   Yêu người bạn thân Icon_minitime

Yêu người bạn thân
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» tim nguoi than
» tìm người yêu
» 26-3 nè mọi người